DH11NH
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

DH11NH

Diễn đàn lớp DH11NH - AGU.

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» ĐIỂM THI LÝ THUYẾT CHÍNH SÁCH TMQT
Tuần của bạn (20/12 - 26/12) I_icon_minitimeSat 05 May 2012, 7:42 am by nguyenquockhang0810

» ĐRL demo và bảng tổng hợ chỗ ở
Tuần của bạn (20/12 - 26/12) I_icon_minitimeFri 16 Mar 2012, 11:53 am by nguyenquockhang0810

» Điểm Kỹ năng truyền thông - Cô Ni - Tất cả các nhóm
Tuần của bạn (20/12 - 26/12) I_icon_minitimeFri 02 Dec 2011, 8:18 am by nguyenquockhang0810

» 6 cách giảm stress trước khi phỏng vấn
Tuần của bạn (20/12 - 26/12) I_icon_minitimeFri 02 Dec 2011, 8:16 am by nguyenquockhang0810

» Nghệ thuật thuyết phục trong quá trình tìm việc
Tuần của bạn (20/12 - 26/12) I_icon_minitimeSat 19 Nov 2011, 3:02 pm by nguyenquockhang0810

» 6 BÍ QUYẾT THÀNH CÔNG CỦA STEVE JOBS
Tuần của bạn (20/12 - 26/12) I_icon_minitimeWed 02 Nov 2011, 7:52 pm by nguyenquockhang0810

» 6 THINKING HATS - TƯ DUY SÁNG TẠO MỞ LỐI THÀNH CÔNG
Tuần của bạn (20/12 - 26/12) I_icon_minitimeWed 28 Sep 2011, 12:07 pm by nguyenquockhang0810

» 3S CHO MỘT BUỔI THUYẾT TRÌNH ẤN TƯỢNG
Tuần của bạn (20/12 - 26/12) I_icon_minitimeTue 20 Sep 2011, 7:04 pm by nguyenquockhang0810

» Cách thể hiện, thuyết phục nhà tuyển dụng.
Tuần của bạn (20/12 - 26/12) I_icon_minitimeWed 17 Aug 2011, 10:21 am by nguyenquockhang0810

» GIẢI QUYẾT MÂU THUẪN ĐÚNG CÁCH
Tuần của bạn (20/12 - 26/12) I_icon_minitimeTue 16 Aug 2011, 5:59 pm by nguyenquockhang0810

May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Thống kê lượng truy cập

Tuần của bạn (20/12 - 26/12)

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin

Tuần của bạn (20/12 - 26/12) Empty
Bài gửiTiêu đề: Tuần của bạn (20/12 - 26/12)   Tuần của bạn (20/12 - 26/12) I_icon_minitimeMon 20 Dec 2010, 9:31 am

Một tuần bận rộn và mệt mỏi cho Ma Kết không chỉ đến từ công việc mà còn bị ảnh hưởng bởi bạn bè và người thân. Nhân Mã có thể bị một vài người phàn nàn hay nói xấu sau lưng vào đầu tuần.

Dương Cưu (21/3 - 20/4)
Hãy dành những ngày đầu tuần cho bản thân bạn và nghỉ ngơi càng nhiều càng tốt. Đó là thời gian tuyệt vời cho các hoạt động xã hội hay trông nom ngôi nhà của bạn. Thứ Tư đến thứ Sáu là khoảng thời gian bạn có cảm xúc mãnh liệt hơn. Bạn sẽ quên đi những điều cũ kỹ đã tồn tại trong tâm trí một thời gian dài. Ngày cuối tuần mang lại cho bạn niềm vui tràn đầy. Bạn có thể gây ấn tượng với một ai đó quan trọng bằng tài năng của mình.

Kim Ngưu (21/4 - 21/5)
Thứ Hai và thứ Ba là thời điểm hoàn hảo cho bạn giải quyết những nhiệm vụ đòi hỏi sự tỉ mỉ. Vào giữa tuần, bạn tập trung vào các vấn đề gia đình và tình cảm. Bạn có thể muốn nghỉ ngơi một chút và xem xét vài điều về người mà bạn cho là quan trọng nhất với mình. Nên cẩn trọng với cách thể hiện cái tôi cá nhân vào cuối tuần vì bạn cũng như người khác mà thôi. Bạn không những không được mọi người hưởng ứng, mà hiệu quả có thể khiến mọi người khó chịu.

Song Tử (22/5 - 21/6)
Bạn đừng quá lo lắng về trách nhiệm của mình vào thứ Hai và thứ Ba, vì khả năng của bạn sẽ khiến cho mọi việc thuận lợi mà không cần phải quá nỗ lực. Hãy vui vẻ và chia sẻ niềm vui, tâm sự của bạn với gia đình hay bạn bè. Vào giữa tuần, bạn cần sự tập trung cao độ và đặc biệt khi giải quyết công việc hay các vấn đề liên quan đến việc học tập. Bạn sẽ nhận thấy rằng mình đạt được một số điều còn hơn cả dự định. Cuối tuần, sự vui chơi và các cuộc trò chuyện sẽ lấp đầy thời gian và khiến bạn vui vẻ.

Tuần của bạn (20/12 - 26/12) T467856
Cự Giải (22/6 - 22/7)
Hãy uống thêm một ly cà phê vào thứ Hai và thứ Ba hay làm bất kỳ điều gì khác để giữ cho đầu óc bạn tỉnh táo, bởi vì bạn cần phải luôn tập trung để chú ý đến một vấn đề gì đó có thể khiến bạn mắc phải sai sót. Bạn nên dành một chút thời gian để giúp đỡ một người bạn hay người yêu trong chuyện tình cảm vào giữa tuần. Cuối tuần, bạn có thể phải chi tiêu một khoản kha khá để mua sắm hay tham gia một bữa tiệc lớn đáng nhớ.

Sư Tử (23/7 - 22/Cool
Bạn là người xuất sắc nhất trong nhóm trong ngày đầu tuần. Tuy nhiên, bạn nên cố gắng tránh làm việc gì đó một mình nếu thấy có thể giúp đỡ người khác. Hãy quan sát xung quanh để tham gia hay dẫn dắt một nhóm nào đó và hoàn thành tốt các công việc được giao. Chắc chắn sự nỗ lực của bạn sẽ được tưởng thưởng xứng đáng. Thứ Tư đến thứ Sáu là thời điểm tuyệt vời cho tình yêu và gia đình. Sự ấm áp của bạn là một niềm an ủi với mọi người. Cuối tuần, bạn lấy lại sự tự tin trong cuộc sống và tràn đầy sự cuồng nhiệt và đam mê.

Xử Nữ (23/8 - 22/9)
Bạn tập trung ngay vào công việc hay học tập vào đầu tuần và luôn theo sát bất kỳ nhiệm vụ nào xuất hiện. Bạn hãy cố gắng làm việc và đừng để cho ai làm phiền. Bạn cùng bạn bè sẽ có một buổi gặp gỡ vào thứ Tư và đây là dịp để thắt chặt mối quan hệ giữa mọi người. Bạn thấy rằng 2 ngày tiếp theo trôi qua thật nhanh với các cuộc gặp, trò chuyện với những mối quan hệ xã hội của mình. Cuối tuần là thời điểm cần thiết cho bạn tạm lùi vào hậu trường và để người khác là tâm điểm chú ý. Nhưng nên nhớ rằng thời điểm của bạn cũng sắp đến và hãy sẵn sàng cho điều đó.

Tuần của bạn (20/12 - 26/12) T467857

Thiên Bình (23/9 - 23/10)
Hãy sẵn sàng cho ngày đầu tuần để tăng tốc và giải quyết công việc khó khăn dựa trên trí thông minh của bạn. Đó có thể là các vấn đề hóc búa liên quan đến việc học tập và cần lời giải đáp. Bạn sẽ khiến mọi người ngạc nhiên với khả năng của mình, thậm chí với chính bạn. Bạn dành thêm thời gian cho bạn bè và gia đình vào thứ Tư và thứ Năm vì họ cần bạn. Sau đó, bạn có thể muốn cố gắng thoát khỏi người thân một chút để giành sự riêng tư cho mình, nhưng đừng đẩy họ đi quá xa. Cuối tuần sẽ là ngày vui vẻ và thoải mái hơn, một bữa tiệc hoàn hảo có thể thích hợp với bạn.

Bò Cạp (24/10 - 22/11)
Hãy xem xét kỹ mỗi tài liệu bạn nhận được vào thứ Hai và thứ Ba. Không phải là mọi người đang muốn lừa dối bạn, mà những chi tiết trong đó làm tò mò và sẽ khiến bạn nghĩ khác. Sau đó vào giữa tuần, bạn có sự tự tin và mạnh mẽ, đó là thời điểm tuyệt vời để thúc đẩy chuyện tình cảm. Những mối quan hệ có từ lâu và kéo dài sẽ mang lại sự hài lòng cho mỗi người. Vấn đề về cái tôi cá nhân có thể phát sinh vào cuối tuần, do vậy hãy để ý thêm một chút với những người nhạy cảm hơn bình thường. Bạn nên cố gắng kiềm chế và đừng làm tổn thương họ.

Nhân Mã (23/11 - 21/12)
Một vài người có thể là điều rắc rối với bạn vào đầu tuần, nhưng điều đó không khiến bạn phải lo sợ. Họ chẳng qua chỉ muốn phàn nàn hay nói xấu sau lưng bạn nhiều hơn thường ngày. Sự năng động của bạn sẽ tạo ra những bước đột phá vào thứ Năm và thứ Sáu và bạn sẵn sàng dẫn dắt mọi người cùng tiến lên. Cuối tuần, bạn thể hiện sự tận tâm với bạn bè, gia đình hay người yêu. Đây cũng chính là thời điểm tốt để cải thiện hình ảnh cá nhân của bạn trong mắt mọi người.

Tuần của bạn (20/12 - 26/12) T467858
Ma Kết (22/12 - 20/1)
Bạn khó tập trung vào công việc ngay vào thứ Hai và thứ Ba vì có thể bị một số người bạn lôi kéo vào những cuộc vui chơi. Điều đó giống như bạn đang bị bao quanh bởi những con chim ruồi và khiến bạn sao nhãng công việc. Quan trọng nhất là bạn phải tự xoay sở với những công việc vủa mình và không để cho ai làm phiền. Thứ Tư đến thứ Sáu cũng là thời điểm khiến bạn bận rộn với bạn bè, đồng nghiệp. Bạn nên chú tâm vào các vấn đề lớn cần giải quyết khi đang nhận được sự chú ý của mọi người. Cuối tuần có thể là lúc khiến bạn vất vả làm việc và cả những cuộc hẹn với bạn bè. Hãy cố gắng tận dụng thời gian để giải quyết sớm mọi chuyện nếu không bạn sẽ kiệt sức hoàn toàn.

Bảo Bình (21/1 - 19/2)
Bạn tràn đầy khả năng sáng tạo vào đầu tuần và sẽ sử dụng nó một cách tích cực. Có thể bạn cũng muốn khám phá nghệ thuật hay tìm kiếm những cách mới để làm hài lòng người yêu. Cảm xúc bắt đầu khá hơn từ sâu bên trong bạn vào thứ Tư. Những ngày sau, một số vấn đề bị chôn vùi từ lâu mà bạn cần đối mặt sẽ khiến bạn phải bận rộn. Cố gắng đừng để chúng chi phối cuộc sống nhưng cũng đừng bỏ qua mọi thứ. Bạn bè và gia đình có thể yêu cầu bạn làm theo ý muốn của họ vào cuối tuần. Bạn hãy nói chuyện và thương lượng với họ nếu cảm thấy chắc chắn rằng mình không muốn bị ai đó tác động nhiều.

Song Ngư (20/2 - 20/3)
Một vài thứ có thể biến đổi một cách ngạc nhiên vào thứ Hai và thứ Ba. Do vậy nếu bạn đã có ý định thực hiện một số thay đổi trong cuộc sống thì hãy nhanh tay tận dụng điều đó. Mọi người có thể hơi sốc với quyết định của bạn, nhưng đừng để điều đó ngăn bạn lại. Giữa tuần, bạn nhận thấy rằng mình giải quyết các vấn đề tình cảm tốt hơn so với trước đây. Bạn cần tập trung vào điều gì đó cuối tuần, mặc dù có thể bạn không biết đó là gì.

Theo Canada/Bưu Điện Việt Nam
https://11nh.forumvi.com

Tuần của bạn (20/12 - 26/12)
Trang 1 trong tổng số 1 trang